Sun Group chính thức ra mắt Symphony 5 - Studio chỉ từ 2.14 tỷ - 1PN chỉ từ 3.06 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết Symphony 5 Sun Symphony Residence Đà Nẵng. Tổng quan dự án: Sun Symphony Residence là tổ hợp bất động sản cao cấp ven sông Hàn do Sun Group phát triển, nằm trên trục đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt (quận Sơn Trà). - Quy mô toàn khu: ~8ha. - Loại hình: Căn hộ cao cấp, townhouse, biệt thự. - Sở hữu: Lâu dài. - View trực diện sông Hàn + pháo hoa quốc tế DIFF. - Bàn giao: Nội thất liền tường cao cấp. - Dự kiến bàn giao: 08/2028. Symphony 5 là một trong các tòa căn hộ mới nhất trong phân khu cao tầng: - Chiều cao: 31 tầng. - Số tầng hầm: 1 tầng. - Khối đế: 3 tầng tiện ích thương mại. - Tổng số căn: ~1.228 căn. Quy mô khu đất: ~11.371m. Tỷ lệ xây dựng: Khối đế ~51% & Khối tháp ~25%. Cơ cấu sản phẩm: - Studio: 30 - 33m² (~59%). - 1PN + 1: 45 - 53m² (~27%). - 2PN: 67 - 70m² (~13%). - Penthouse: Số lượng rất ít (~1%). Thiết kế & concept. - Lấy cảm hứng rồng Á Đông + ruộng bậc thang. - Kiến trúc giật cấp mềm mại tạo hiệu ứng chuyển động. - Định vị: Căn hộ resort giữa lòng đô thị. Đây là điểm khác biệt lớn so với các dự án căn hộ truyền thống tại Đà Nẵng. - Vị trí & kết nối. - Tọa lạc ngay trục sông Hàn vị trí cực hiếm: + Cầu Rồng: ~1.5km. + Biển Mỹ Khê: ~2.5km. + Sân bay Đà Nẵng: ~6km. + Trung tâm hành chính: ~2km. Lợi thế lớn: - View sông + pháo hoa. - Khu trung tâm du lịch giải trí. Tiện ích nổi bật. Nội khu: Hồ bơi, gym, spa, sauna, Kid club, clubhouse. Ngoại khu: - Công viên ven sông ~2000m. - Công viên thể thao ~5000m. - Quảng trường, đường dạo bộ sông Hàn. Góc nhìn đầu tư Symphony 5 có 3 điểm mạnh rõ rệt: - Nguồn cung căn hộ ven sông cực hiếm tại Đà Nẵng. - Khai thác du lịch cho thuê tốt nhờ view pháo hoa & trung tâm. - Thuộc hệ sinh thái Sun Group giá trị thương hiệu cao. Phù hợp: - Đầu tư dài hạn. - Khai thác Airbnb / cho thuê chuyên gia. - Mua ở kết hợp nghỉ dưỡng. Liên hệ ngay 0905848883 An Gia Realty

Xem thêm

Liên hệ:

090 584 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,14 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
71,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
AR

An Gia Realty

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sun Group chính thức ra mắt Symphony 5 - Studio chỉ từ 2.14 tỷ - 1PN chỉ từ 3.06 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.