Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Blue House An Trung 1, An Hải, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN dòng tiền 8 tr/tháng. Vị trí: Chung cư Blue House An Trung 1, phường An Hải, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Nằm ngay trung tâm khu vực sầm uất, chỉ vài phút di chuyển ra biển Mỹ Khê, cầu Rồng, Vincom Plaza và trung tâm thành phố. Thông tin chi tiết: Diện tích: 49m2. Công năng: 2 phòng ngủ 1 phòng khách bếp 1 nhà vệ sinh. Tầng trung, thoáng mát, view đẹp. Đang cho thuê ổn định với dòng tiền 8 triệu/tháng. Thích hợp cho nhà đầu tư giữ tiền sinh lời an toàn, hoặc người mua ở thực. Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Tiện ích xung quanh: Cách biển Mỹ Khê chỉ 3 phút, thuận tiện tắm biển dạo bộ mỗi ngày. Gần Vincom Plaza, cầu Rồng, chợ Hàn, chợ đêm Sơn Trà. Bao quanh là hệ thống siêu thị, trường học, bệnh viện, café, nhà hàng tiện nghi. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.

Xem thêm

Liên hệ:

090 525 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,27 tỷ

2 PN, 1 WC
49 m²
46,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Blue House An Trung 1, An Hải, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.