Tin đăng đã hết hạn.

The Legend City Đà Nẵng biểu tượng thượng lưu. CĐT mở giỏ hàng đợt 1

Ngày đăng: 08/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Dự án The Legend Da Nang chính là minh chứng sống động nhất cho triết lý và năng lực của CĐT ROX Signature. Tọa lạc tại vị trí trái tim di sản bên Cầu Rồng, dự án không chỉ là một tổ hợp căn hộ, khách sạn cao cấp mà còn là một lời cam kết về một công trình biểu tượng, một dấu ấn trường tồn bên dòng chảy văn minh của thành phố đáng sống nhất Việt Nam. Vị trí dự án: Toạ lạc tại giao lộ vàng Võ Văn Kiệt - Ngô Quyền - Lý Nam Đế - Mai Hắc ĐẾ. Sơn Trà Thành phố Đà Nẵng. Tổng diện tích dự án: 11.487, có 3 tầng hầm nối 2 toà. Diện tích căn hộ: Từ 40m2 55m2 với các loại căn 1br, 1br. 2 toà tháp hiện đại: Căn hộ để ở và căn hộ dịch vụ. Số lượng căn: Toà căn hộ cao 25 tầng, gồm 800 căn. Toà Thương mại dịch vụ cao 26 tầng gồm 444 căn hộ khách sạn. Tiện ích của dự án: Nội khu Sảnh lễ tân sang trọng, Sky Lounge, Business Lounge, phòng gym quốc tế, bể bơi vô cực 4 mùa, Party House, Golf 3D, Kidzone, khu tiệc ngoài trời, sân vườn cộng đồng, hồ cảnh quan. Dịch vụ: Quản lý vận hành chuẩn Accor Hotels 5 sao tập đoàn khách sạn toàn cầu với hơn 5.700 khách sạn ở 110 quốc gia. Pháp lí minh bạch: Toà căn hộ sổ hồng lâu dài. Toà khách sạn sổ 50 năm. Bàn giao Dự kiến 31/03/2028. * Hiện tại dự án đang trong giai đoạn booking lấy số thứ tự chọn căn giai đoạn đầu là thời điểm thích hợp để đầu tư với lợi nhuận tốt nhất. Với 50 triệu/ booking/ căn, quý khách sẽ được ưu tiên chọn căn khi ra hàng, được nhận thêm ưu đãi quà tặng hoặc chiết khấu khi booking sớm, không mua hoàn tiền 100% không cần lý do. Mọi thông tin chi tiết thêm quý khách vui lòng liên hệ SDT/Zalo 0792222752 Hoàng Gôn.

Xem thêm

Liên hệ:

079 222 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,17 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
148,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
G

Gôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Legend City Đà Nẵng biểu tượng thượng lưu. CĐT mở giỏ hàng đợt 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.