Tin đăng đã hết hạn.

The Legend City, căn hộ ven sông Hàn, vị trí kim cương ngay đầu cầu Rồng

Ngày đăng: 10/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Thông tin tổng quan. - Tổng diện tích khu đất: 11.487m². - Quy mô: 2 tòa tháp. - Tòa căn hộ: 7.658m². - Tòa thương mại dịch vụ: 3.829m². - 2 tòa cao 25 & 26 tầng và 3 tầng hầm. Tòa thương mại dịch vụ: - Cao 25 tầng. - Khối đế cao 5 tầng. - Hyde Hotel: Tầng 6 13, 222 căn, trong đó: 206 căn 35m² (standard), 15 căn suite 70m², 1 căn F - suite 140m². - Hyde Living: Tầng 14 23, 222 căn, trong đó: 148 căn studio 35m², 30 căn 1PN 55m², 36 căn 2PN 75m², 8 căn 3PN 95m². Tòa căn hộ Branded Residences. - Cao 26 tầng. - Khối đế cao 4 tầng. - Tổng số lượng căn hộ: 800 căn. Loại 1 phòng ngủ: 308 căn. Loại 1 + 1 phòng ngủ: 88 căn, 2 mẫu. Loại 2 phòng ngủ: 308 căn, 4 mẫu, diện tích từ 73 m² - 83m² - 84 m². Loại 3 phòng ngủ: 88 căn, 2 mẫu. Penthouse: 08 căn. - Đơn vị quản lý vận hành Quốc tế 5 sao, chuyên về Branded Residences. Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong 24 tháng, ân hạn nợ gốc lên đến 36 tháng. Quà tặng nội thất cao cấp trị giá đến 1,8 tỷ đồng tuỳ loại căn hộ. Chiết khấu 18%. Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong 24 tháng, ân hạn nợ gốc lên đến 36 tháng. Miễn phí 24 tháng phí quản lý nhận nhà là tiết kiệm ngay. Booking chỉ từ 50 triệu đồng hoàn lại nếu không mua. Holine PKD Dự án: 0977508182

Xem thêm

Liên hệ:

097 750 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

1 PN, 1 WC
58 m²
134,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0977508182

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Legend City, căn hộ ven sông Hàn, vị trí kim cương ngay đầu cầu Rồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.