Tin đăng đã hết hạn.

The Soleil Đà Nẵng - tòa nhà cao nhất - mặt biển Mỹ Khê - hỗ trợ lãi suất 0% đến 24 tháng

Ngày đăng: 07/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thương cảng trên mây. Mặt biển Mỹ Khê - top 6 bãi biển đẹp nhất thế giới. 4 mặt tiền đường lớn (Võ Nguyên Giáp, Phạm Văn Đồng, Hồ Nghinh... ). Cách trung tâm tài chính Quốc tế, cầu Rồng, cầu Sông Hàn, khu vui chơi giải trí chỉ 5 - 10 phút di chuyển. Tổ hợp cao nhất mặt biển Đà Nẵng đem tới trải nghiệm sống đẳng cấp. Đa dạng căn hộ, dễ dàng đầu tư. Studio và 1PN chiếm tới 70% cơ cấu căn hộ. Căn hộ Panorama, Hyper Panorama, Penthouse sở hữu tầm view "tuyệt đối điện ảnh", "có một không hai" tại thành phố đáng sống nhất Việt Nam. Tiện ích đẳng cấp. Tiện ích, khách sạn vận hành bởi thương hiệu 5 Wyndham Hotel đang hoạt động, nổi tiếng hàng đầu thế giới: Bể bơi vô cực. Phòng yoga, gym chuẩn Quốc tế. Nhà hàng quốc tế, lougue cao cấp. Đường dạo bộ, vườn cảnh quan xanh mát... Hầm để xe siêu rộng thông 4 tòa. Chính sách ưu đãi siêu hấp dẫn. Chiết khấu booking sớm 3%. Chiết khấu thanh toán sớm lên tới 9,5%. Hỗ trợ lãi suất 0% lên tới 24 tháng. Miễn phí quản lý dịch vụ 2 năm. The Soleil không chỉ là điểm đến của du khách, mà còn là lựa chọn an toàn & sinh lời bền vững cho nhà đầu tư. Việt Xanh Miền Trung. - Đại lý Thiên Phát phân phối chính thức chủ đầu tư. - Trụ Sở: 64 đường 2/9, Hải Châu, Đà Nẵng. Hotline CĐT/ Zalo CĐT: 0935686405

Xem thêm

Liên hệ:

093 568 ****

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
27 m²
92,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Wyndham Soleil Đà Nẵng, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NP

Nguyễn Tuấn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Soleil Đà Nẵng - tòa nhà cao nhất - mặt biển Mỹ Khê - hỗ trợ lãi suất 0% đến 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.