Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc Sun Ponte gồm 3 phòng ngủ view trực diện sông Hàn

Ngày đăng: 03/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ SUN PONTE NGAY CẦU RỒNG, ĐẲNG CẤP VỊ TRÍ Tầng: 11 căn góc thoáng mát Diện tích: 91m² gồm 3 phòng ngủ Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu công năng View trực diện: Sông Hàn thơ mộng & cầu Rồng phun lửa tuyệt đẹp. Giá chỉ: 9,4ty Căn hộ Sun Ponte biểu tượng sống đẳng cấp giữa trung tâm Đà Nẵng, vừa ở sang trọng, vừa đầu tư sinh lời bền vững. Liên hệ ngay:0905490505 Mr Lâm hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 549 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

91 m²
103,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐL

Đoàn Văn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc Sun Ponte gồm 3 phòng ngủ view trực diện sông Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.