Tin đăng đã hết hạn.

STUDIO Nobu Residences Đà Nẵng - Tầng Cao, View đẹp, cho thuê rảnh tay dòng tiền lên tới 6-7%/năm

Ngày đăng: 18/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Ưu đãi đặc biệt Tháng 9, Nhanh tay kẻo lỡ: - CK giữ chỗ + chốt căn: 4.5% - Miễn phí QL: 2 năm - Miễn phí đậu xe: 1 năm Vận Hành trực tiếp bởi Tập đoàn khách sạn 30 năm kinh nghiệm - Nobu Hotels Vị trí: trái tim, mặt biển Mỹ khê, đẹp nhất có thể để cho thuê du lịch! Ngay ngã 3 với 3 mặt thoáng: nút giao Võ Văn Kiêt x Võ Nguyên giáp Đối diện Tháp Tài Chính Biểu tượng IFC Đà Nẵng - Lô A* bên kia đường 300m - Khu vực VP Trung Tâm Tài Chính Quốc Tế Đà Nẵng 700m - Chợ đêm Sơn trà, Cầu Rồng 1km - Chợ Hàn Cam kết lợi nhuận: 6% cho 2 năm đầu!! Liên hệ ngay để được tư vấn: Trịnh Sơn 0867129776 Email: son.trinh@cvr.com.vn

Xem thêm

Liên hệ:

086 712 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

5,43 tỷ

1 PN, 1 WC
42.7 m²
127,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Nobu Hotel & Residences Đà Nẵng, Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TS

Trịnh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết STUDIO Nobu Residences Đà Nẵng - Tầng Cao, View đẹp, cho thuê rảnh tay dòng tiền lên tới 6-7%/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.