Tin đăng đã hết hạn.

The Legend Đà Nẵng chiết khấu lên đến 18% + quà tặng nội thất 1,8 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng để sở hữu căn hộ biểu tượng ngay trung tâm Đà Nẵng với chính sách bán hàng chưa từng có: Chiết khấu lên đến 18% cho khách hàng đặt chỗ và thanh toán sớm. Quà tặng nội thất cao cấp trị giá đến 1,8 tỷ đồng tuỳ loại căn hộ. Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong 24 tháng, ân hạn nợ gốc lên đến 36 tháng. Miễn phí 24 tháng phí quản lý nhận nhà là tiết kiệm ngay. Booking chỉ từ 50 triệu đồng hoàn lại nếu không mua. Vị trí kim cương ngay đầu cầu rồng. Địa chỉ: A20 Võ Văn Kiệt, Sơn Trà, Đà Nẵng. Liên kết 4 mặt tiền vàng: Võ Văn Kiệt Ngô Quyền Mai Hắc Đế Lý Nam Đế. View trực diện: Sông Hàn, Cầu Rồng, Biển Mỹ Khê. Liên hệ ngay: 0917408249Em Tin).

Xem thêm

Liên hệ:

091 740 ****

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

84.5 m²
115,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0917408249

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Legend Đà Nẵng chiết khấu lên đến 18% + quà tặng nội thất 1,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.