Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn studio view sông hàn cuối cùng - sun symphony đà nẵng - htls 36 tháng - ck 18%

Ngày đăng: 12/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

DUY NHẤT 1 CĂN STUDIO VIEW SÔNG HÀN CUỐI CÙNG - SUN SYMPHONY RESIDENCE ĐÀ NẴNG 1 Phòng Ngủ + 1WC diện tích 34,8m2 | Tầng 5 | Ban Công Hướng Tầm View Trên Cao - Căn hộ với chiều cao tầng 3,5m - Vị trí đắc địa: Tọa lạc ngay tại Toà S3 dự án Sun Symphony, căn hộ nằm ở tầng cao với tầm nhìn toàn cảnh thành phố và sông Hàn lung linh. Đối diện ngay Novotel ( khán đài bắn pháo hoa DIFF thường niên tại Đà Nẵng) Thiết kế hiện đại: - Không gian sống ấm cúng tối ưu với 1 phòng ngủ được bố trí thông minh, mang lại sự tiện nghi tối đa cho gia đình bạn. 1WC - Ban công view cực đỉnh: Tận hưởng khoảnh khắc thư giãn với ban công rộng rãi, hướng tầm view sông Hàn, cầu Thuận Phước , phố dạo bộ ven sông tuyệt đẹp lý tưởng cho những buổi sáng tràn đầy năng lượng và những buổi tối thư giãn bên ánh đèn thành phố. Tiện ích đẳng cấp: Sun Symphony sở hữu hệ thống tiện ích 5 sao, an ninh 24/7 và môi trường sống xanh, đón đầu xu hướng sống hiện đại. Sổ Đỏ Lâu Dài - View Sông Vĩnh Cứu Hỗ Trợ Vay 70% giá trị căn hộ - Miễn lãi và 0% Lãi Suất lên tới 36 tháng Giá Gốc từ CĐT Sun Group Chiết khấu Khủng lên tới 18% Đây chính là cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ mơ ước, vừa để ở, vừa đầu tư sinh lời trong một thành phố đầy sức sống Đà Nẵng. Thông tin chi tiết liên hệ em Liên để nhận bàng giá và bài toán dòng tiền nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

098 265 ****

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

1 PN, 1 WC
34.8 m²
97,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NL

Nghiêm Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn studio view sông hàn cuối cùng - sun symphony đà nẵng - htls 36 tháng - ck 18% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.