Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2PN giá tốt view đẹp tại dự án Capital Square

Ngày đăng: 12/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Hàng độc quyền, chỉ còn sót lại 2 căn góc đẹp nhất nhưng mà lại là 2PN, giá chỉ bằng những căn thường thôi ạ. Thông tin chi tiết: - Tòa C4 tầng 10 căn trục 06A: Diện tích tim tường 68,22m2 giá bán 5,293 tỷ. - Tòa C4 tầng 14 căn trục 06A: Diện tích tim tường 68,22m2 giá bán 6,271 tỷ. Liên hệ em Linh 0935072203 để em gửi bảng tính giá chi tiết từng căn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 507 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,29 tỷ

2 PN, 2 WC
68.22 m²
77,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
PL

Phan Ngọc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2PN giá tốt view đẹp tại dự án Capital Square - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.