Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn 2pn tầng 17 view sông hàn pháo hoa diff dự án peninsula đà nẵng

Ngày đăng: 18/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Vị trí kim cương ngay bờ sông Hàn: Căn hộ tọa lạc tại Peninsula Đà Nẵng, tầng 17 P2-12. View trực diện sông Hàn lung linh & thành phố sôi động về đêm. Chỉ vài phút đến biển Mỹ Khê và Núi Sơn Trà, tận hưởng cả thiên nhiên và nhịp sống đô thị. Thông tin căn hộ: Diện tích: 76m² rộng rãi, thiết kế khoa học. Loại căn: 2 phòng ngủ phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nghỉ dưỡng. Nội thất hiện đại, tinh tế, tối ưu ánh sáng & gió tự nhiên. Mặt bằng vuông vức, tách biệt không gian sinh hoạt và nghỉ ngơi. Giá trị đầu tư hấp dẫn: Giá trị đầu tư bền vững thanh khoản cao tại trung tâm Đà Nẵng. Giá cho thuê dự kiến: Căn 2PN: Từ 19 - 26 triệu/tháng. Biên độ tăng giá còn rất tốt : 15-20% tới lúc dự án bàn giao Đầu tư tốt nhất trong các dự án mặt sông Hàn tại Đà Nẵng Điểm nhấn nổi bật: Ngắm pháo hoa quốc tế ngay tại ban công căn hộ. Trọn vẹn không gian sống đẳng cấp: hồ bơi, gym, shophouse, trung tâm thương mại. Vừa nghỉ dưỡng, vừa cho thuê sinh lời lợi ích kép khó tìm. Đây chính là căn hộ dành cho bạn người muốn tận hưởng cuộc sống thượng lưu và đầu tư thông minh ngay trung tâm Đà Nẵng! Liên hệ ngay hôm nay để nhận bảng giá chi tiết, ưu đãi hấp dẫn và chọn căn vị trí đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

097 122 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0971226695

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn 2pn tầng 17 view sông hàn pháo hoa diff dự án peninsula đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.