Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN - tầng 30 view biển Mỹ Khê cuối cùng tại Peninsula Danang

Ngày đăng: 12/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Peninsula Đà Nẵng Cơ hội cuối cùng sở hữu căn hộ view biển Mỹ Khê! Chỉ còn 1 căn 2PN tầng 30 cuối cùng với mức giá thanh toán nhanh chỉ 4,503 tỷ, bàn giao nội thất liền tường cao cấp. Peninsula Đà Nẵng nổi bật với: - Vị trí mặt tiền sông Hàn gần biển Mỹ Khê, trung tâm quận Sơn Trà. - Căn hộ hạng sang, tiện ích nội khu chuẩn khách sạn 5 sao. - Không gian sống xanh, liền kề bán đảo Sơn Trà lá phổi xanh của thành phố. - Tiềm năng khai thác cho thuê, đầu tư sinh lời và giá trị gia tăng bền vững. Chính sách ưu đãi hấp dẫn: - Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa 70%, lãi suất 0% trong 18 tháng. - Ân hạn nợ gốc 24 tháng vay tối đa 30 năm. - Chiết khấu thanh toán lên đến 12% + ưu đãi đặc biệt cho khách hàng giao dịch sớm. - Quà tân gia trị giá 40,13 triệu, miễn phí quản lý 2 năm, tặng 2 năm gửi xe ô tô. Đây chính là thời điểm vàng để sở hữu căn hộ view biển Mỹ Khê hiếm hoi, nâng tầm giá trị sống và đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

039 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
77.6 m²
57,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0397769291

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN - tầng 30 view biển Mỹ Khê cuối cùng tại Peninsula Danang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.