Tin đăng đã hết hạn.

CC bán căn hộ sông Hàn 1PN 45m2 - full nội thất liền tường & full tiện ích nội khu

Ngày đăng: 11/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Peninsula Đà Nẵng 1PN 45m2 view công viên + sông hàn full nội thất liền tường. - Diện tích: 45m². - Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách + bếp tối ưu không gian. - View: Hướng công viên nội khu xanh mát + sông Hàn thoáng đãng. - Bàn giao: Full nội thất liền tường cao cấp: + Full nội thất bếp (Malloca TBN, Bosch Đức). + Full nội thất vệ sinh (TOTO Nhật, BRAVAT Đức). + Hệ điều hòa âm trần LG Multi hiện đại. + Hệ thống điện Philip (Hà Lan) & Panasonic (Nhật). + Kính hộp Low - E 27.5mm cách âm cách nhiệt. + Sàn gạch Vietceramic, trần tường hoàn thiện cao cấp. - Tiện ích dự án: + Công viên nội khu, hồ bơi, gym, spa, TTTM ngay dưới nhà. + An ninh 24/7, quản lý chuyên nghiệp. + Quần thể Sun Symphony, Bến Du Thuyền, KĐT Thuận Phước. + Vị trí trung tâm: Bán kính 2km ra biển, cầu sông Hàn, trung tâm thành phố. - Giá trị đầu tư & an cư: + Căn hộ 1PN diện tích hợp lý, dễ cho thuê dài hạn hoặc Airbnb. + View hiếm: Vừa xanh mát công viên, vừa lung linh sông Hàn. + Cộng đồng dân cư văn minh, khách quốc tế ưa chuộng. Liên hệ: Nhi Vu 0867733916 để xem nhà thực tế và nhận báo giá chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 773 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TV

Thao Nhi Vu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC bán căn hộ sông Hàn 1PN 45m2 - full nội thất liền tường & full tiện ích nội khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.