Tin đăng đã hết hạn.

Capital Square căn 1PN (Tầng 23) Chiết khấu 17%

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

8 lý do khiến giới đầu tư không thể bỏ qua Bất động sản trung tâm Đà Nẵng đang trở lại mạnh mẽ, với nhu cầu sở hữu và đầu tư tăng cao đặc biệt tại các dự án quy mô lớn, vị trí hiếm. chính là cái tên nổi bật giữa làn sóng này. Siêu dự án có quy mô lớn nhất khu vực trung tâm lợi thế tăng giá dài hạn Vị trí chiến lược: cận sông, cạnh công viên và Vincom đắt giá bậc nhất Pháp lý rõ ràng, chủ đầu tư uy tín đảm bảo giá trị tài sản Thiết kế thông minh công nghệ vượt trội giúp tối ưu vận hành và khai thác 88+ tiện ích cao cấp nâng tầm trải nghiệm sống và giá thuê Vị thế phong thủy tụ thủy sinh tài sinh khí dồi dào, lợi cho đầu tư lâu dài Sở hữu 4 mặt tiền, 4 tầm view nguồn cung cực kỳ khan hiếm 02 tầng hầm liên thông 11,9ha nâng cao giá trị khai thác và sinh lời Chiết khấu 15% khi chọn thanh toán sớm (chỉ 50 suất). Chiết khấu 3% theo tiến độ. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng Ân hạn nợ gốc đến 36 tháng. Đặc biệt: Chỉ 25 suất Early Birds nhận thêm ngay 2%! Bàn giao dự kiến: Quý I/2027. Thông tin sản phẩm. 1PN từ 4 tỷ (45m²). 2PN từ 5,5 tỷ (62m², 74m²). 2PN + 1 từ 7 tỷ (77,8m²). Giá niêm yết đã gồm VAT & KPBT diện tích thông thủy. Ưu đãi tài chính: 0% lãi suất trong 24 tháng, ân hạn nợ gốc 36 tháng. Hỗ trợ trên 70% GTCH. Liên hệ : 0905598885

Xem thêm

Liên hệ:

090 559 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

1 PN
45.28 m²
102,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NM

Nguyễn Trường Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Capital Square căn 1PN (Tầng 23) Chiết khấu 17% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.