Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng sở hữu Căn hộ cao cấp Azura đẳng cấp, 138m2, view sông Hàn tuyệt đẹp

Ngày đăng: 03/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ cao cấp Azura đẳng cấp, 138m2, view sông Hàn tuyệt đẹp. Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, một nơi an cư lý tưởng kết hợp tầm nhìn ngoạn mục tại Đà Nẵng? Đừng bỏ lỡ siêu phẩm căn hộ Azura với nhiều ưu điểm vượt trội, mang đến cho bạn cuộc sống tiện nghi và thượng lưu. Thông tin chi tiết: Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại một trong những tòa tháp căn hộ cao cấp nhất Đà Nẵng, ngay trung tâm thành phố, giao thông thuận tiện. Diện tích: Rộng rãi với 138m2, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng. Đặc điểm nổi bật: Thiết kế Duplex (căn hộ thông tầng): Mang đến không gian sống thoáng đãng, sang trọng như một ngôi nhà phố trên cao. View Sông Hàn: Tận hưởng tầm nhìn panorama tuyệt đẹp ra sông Hàn và thành phố, đặc biệt lung linh khi về đêm. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7... Đảm bảo cuộc sống tiện nghi, an toàn. Giá bán: 12 tỷ. Đây không chỉ là một căn hộ để ở mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn. Với vị trí đắc địa và thiết kế độc đáo, giá trị của căn hộ cao cấp Azura chắc chắn sẽ tăng theo thời gian. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ. Đừng để lỡ cơ hội sở hữu không gian sống mơ ước này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 199 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 2 WC
138 m²
86,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng sở hữu Căn hộ cao cấp Azura đẳng cấp, 138m2, view sông Hàn tuyệt đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.