Tin đăng đã hết hạn.

"city in city" - siêu dự án giữa lòng sông hàn đà nẵng

Ngày đăng: 01/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tên thương mại: Capital Square Phân khu: Capital State & Square District Chủ đầu tư Capital State: Công ty TNHH Mega Assets Chủ đầu tư Square District: Công ty TNHH SIH Vị trí: Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng. Diện tích: 61.368m2 Mật độ xây dựng: 49% Loại hình sản phẩm: 1PN 2PN 3PN- DUPLEX - PENTHOUSE Quy mô: Là Đại đô thị tại Trung tâm TP Đà Nẵng với quy mô 1 toà TMDV 7 tầng và 14 tòa căn hộ cao từ 24 - 29 tầng và 02 tầng hầm liên thông rộng đến 118.000m2 Tiện ích: Với số lượng lớn nhất hiện nay 88+ tiện ích đi kèm (Shophouse khối đế thương mại, Tuyến phố đi bộ trung tâm, Quảng trường, sân khấu ngoài trời, sân thể thao, Cổng vòm âm nhạc, chòi nghỉ cảnh quan, khu tiện ích bể bơi rộng 1800m2 với 550m2 diện tích hồ bơi,......) Bàn giao tòa Queen và King vào quý I/2027 Hỗ trợ vay 70% / GTCH Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng Ân hạn nợ gốc đến 36 tháng. Miễn phí quản lý 12 tháng Liên hệ em để lấy ngay giỏ hàng từ giai đoạn đầu tiên

Xem thêm

Liên hệ:

091 111 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
81,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NV

Nguyễn Đức Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "city in city" - siêu dự án giữa lòng sông hàn đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.