Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 5 tỷ, bán nhanh suất ngoại giao căn mặt biển Wyndham Soleil độc bản, mua vào ở ngay

Ngày đăng: 22/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hơn 5 tỷ bán nhanh suất ngoại giao căn mặt biển Wyndham Soleil độc bản được ở. Căn hộ Soleil Ánh Dương - Wyndham Soleil Đà Nẵng. "Tuyệt tác ngắm trọn thành phố trên từng độ cao". Chào bán căn hộ vị trí vip giá tốt nhất thị trường. Căn Studio, 1 phòng ngủ và 2 PN - tòa D vị trí trực diện biển, mua từ suất ngoại giao dự án Soleil Ánh Dương. - Vị trí đắc địa: Ngay góc 4 mặt tiền khu ngoại giao Võ Nguyên Giáp, 1 bước chân ra biển, View công viên Biển Đông, nơi đón ánh bình minh đầu tiên tại Đà thành. ----------------------------------- Thông tin sản phẩm: Vị trí các căn đều trực diện biển Mỹ Khê. 1/ căn Studio (40m²): Giá 3 tỷ x. 2/ Căn 1PN (65m²): Giá 5 tỷ x (căn 1 Bed duy nhất được ở). 3/ Căn 2PN (130m2, góc hoa hậu mặt biển, được phép ở) giá 16 tỷ. * Tòa D vừa bàn giao, và đi vào vận hành thử nghiệm. ----------------------------------- - Vị trí: Tầng trung và cao, view phòng trực diện Bãi biển Mỹ Khê, biển Phạm Văn Đồng. - Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ, sang tên nhanh. - Tình trạng: Nhà mới toanh, nguyên seal luôn, chủ nhà cứ việc bóc tem. * Bàn giao nội thất xịn sò hết, khách chỉ cần dọn vào ở thôi. - Tiện ích: Bể bơi vô cực, gym, an ninh 24/7, khu nghỉ dưỡng xịn. * Bắt đầu hoạt động vào đầu tháng 6/2025 nha. - Wymham quản lý, chia lợi nhuận 75: 25 với khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

079 652 ****

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

65 m²
83,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Wyndham Soleil Đà Nẵng, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Trương Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 5 tỷ, bán nhanh suất ngoại giao căn mặt biển Wyndham Soleil độc bản, mua vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.