Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Peninsula Đà Nẵng, 106m2, 3PN, 2WC, thanh toán tiến độ nội thất đầy đủ hàng hiếm tại Đà Nẵng

Ngày đăng: 16/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Peninsula Đà Nẵng, Địa điểm an cư lý tưởng cho Khách Hàng, Đầu tư với chi phí hợp lý nhất Đà Nẵng. Cam kết không có dự án nào có mức giá rẻ hơn Peninsula. - Độc Quyền mỗi tầng chỉ có 1 căn. Diện tích rộng rãi 106m2, gồm 3 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình đông người. - Nội thất đầy đủ cao cấp. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ lâu dài, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà: 0919292450 Nga Đất Xanh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
73,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Peninsula Đà Nẵng, 106m2, 3PN, 2WC, thanh toán tiến độ nội thất đầy đủ hàng hiếm tại Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.