Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ peninsula view biển & núi cực phẩm, sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 14/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp vị trí vàng giá trị bền vững TỔNG QUAN DỰ ÁN *Vị trí đắc địa: Ngay mặt tiền đường Trần Hưng Đạo Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. *Quy mô dự án: - Diện tích đất: 7.167m² - Mật độ xây dựng: chỉ 44% không gian sống thoáng đãng, nhiều mảng xanh - 3 tầng hầm đậu ô tô rộng rãi - 3 tầng khối đế tiện ích dịch vụ - 26 tầng căn hộ cao cấp chỉ 34 căn/sàn, mật độ thấp, yên tĩnh - Tầng thượng: hồ bơi, căn hộ & tầng tum sang trọng *Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài cho cả người Việt và người nước ngoài. THÔNG TIN CĂN HỘ - Diện tích: 63,6m² thiết kế thông minh, tối ưu từng mét vuông. - View triệu đô: Trực diện biển Mỹ Khê & núi Sơn Trà đón bình minh và gió biển mỗi ngày. - Bàn giao: Nội thất liền tường hiện đại, chuẩn căn hộ nghỉ dưỡng phù hợp ở, cho thuê, hoặc đầu tư sinh lời. - Vị trí kết nối vàng: + 5 phút ra bãi biển Mỹ Khê + 7 phút vào trung tâm hành chính + Gần cầu Thuận Phước, bán đảo Sơn Trà và các điểm du lịch nổi tiếng. TIỆN ÍCH 5 SAO - Hồ bơi vô cực tầng thượng ngắm trọn biển, núi, thành phố về đêm. - Phòng Gym, Spa, thư viện, cửa hàng tiện ích ngay trong dự án. - Sảnh đón chuẩn khách sạn, bảo vệ 24/7, quản lý vận hành chuyên nghiệp. - Không gian sống hiện đại, an toàn, tiện nghi như resort. Căn đẹp view đỉnh pháp lý rõ ràng Liên hệ ngay: 0762720203 để được tư vấn và nhận ưu đãi tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

076 272 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
69,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MN

Minh Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ peninsula view biển & núi cực phẩm, sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.