Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Sơn Trà giá cực hot chỉ từ 1,38 tỷ ( vốn ban đầu) căn 2PN - quà tặng trị giá 520tr

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Peninsula Đà Nẵng - vị trí độc bản khi nằm trực diện Sông Hàn sở hữu 4 mặt tiền đường lớn Lê Văn Duyệt - Hồ Hán Thương - Bùi Dương Lịch - Nại Hưng 1, là dự án căn hộ bàn giao nội thất liền tường cao cấp, sổ hồng lâu dài. Căn 2 PN hướng Đông Bắc, view biển Mỹ Khê - núi Sơn Trà. Với thiết kế tối ưu không gian đón sáng, đón gió tự nhiên. Căn hộ mang lại trải nghiệm sống chuẩn nghỉ dưỡng cùng khả năng khai thác cho thuê hấp dẫn. Tiện ích nội khu đẳng cấp: - 3 tầng hầm đổ xe hơn 19,000 m² với số lượng chỗ đậu ô tô lớn nhất Đà Nẵng. - Hồ bơi vô cực nhìn ra Sông Hàn - trải nghiệm ngắm pháo hoa tại trên cao. - Khu gym & spa hiện đại. - Công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, cùng hơn 75 tiện ích nội khu cao cấp khác... - Hệ thống an ninh 3 lớp bảo vệ. * Lợi thế đầu tư: 1. Sở hữu vị trí ven sông giá trị gia tăng bền vững. 2. Gần trung tâm, kết nối thuận tiện các trục giao thông lớn. 3. Dự án nằm trong quần thể tổ hợp cao cấp của quận Sơn Trà, quy hoạch mới bài bản. 4. Mật độ xây dựng xanh 44% - duy nhất tại Đà Nẵng. 5. Lợi thế 2 công viên: Công viên nội khu và công viên trực diện sông lên tới 5000m2 - đảm bảo môi trường sống xanh, gần gũi thiên nhiên, trong lành. 4. Sở hữu tầm view vĩnh viễn. 6. Nhu cầu thuê dài hạn, ngắn hạn, airbnb vô cùng lớn khi. 7. TIềm năng tăng giá cao nhờ các chính sách hỗ trợ BĐS tại Đà Nẵng. 8. Quỹ đất ven sông ngày càng hiếm hoi. 9. Sắp bàn giao có thể khai thác ngay. Giỏ hàng cuối cùng đang có ưu đãi cực hot từ CĐT - đón đầu làn sóng tăng trưởng bđs ngay hôm nay. Liên hệ ngay 0901949661 để nhận bảng giá và chính sách ưu đãi tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 194 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
67,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HL

Hoàng Thị Minh Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Sơn Trà giá cực hot chỉ từ 1,38 tỷ ( vốn ban đầu) căn 2PN - quà tặng trị giá 520tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.