Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ cao cấp Sun Costa - Căn hộ biển Mỹ Khê của chủ đầu tư Sun Group

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN TỔNG QUAN Sun Costa ĐÀ NẴNG Vị trí dự án: Mặt tiền đường Vương Thừa Vũ Hồ Nghinh, Sơn Trà, Đà Nẵng - Quy mô: 2 Tòa tháp - Cao 25 tầng - Tổng diện tích: 4.000 m2 - Tổng số lượng căn hộ: 560 căn TÒA CĂN HỘ A1 - Cao 25 tầng - Khối đế cao 5 tầng - Tổng số lượng căn hộ: 340 căn - Loại Studio: 280 căn diện tích 31m2, 32m2 và 37m2 - Loại 2 phòng ngủ: 60 căn diện tích 74m2 TÒA CĂN HỘ A2 - Cao 25 tầng - Khối đế cao 5 tầng - Tổng số lượng căn hộ: 220 căn - Loại Studio: 80 căn diện tích 33.3m2 và 43.7m2 - Loại 1 phòng ngủ: 60 căn diện tích 55.8m2, 56.9m2 và 57.5m2 - Loại 2 phòng ngủ: 80 căn diện tích 68.6m2 và 68.8m2

Xem thêm

Liên hệ:

093 491 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,19 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
79,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MC

Minh Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ cao cấp Sun Costa - Căn hộ biển Mỹ Khê của chủ đầu tư Sun Group - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.