Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CDT Capital Square, Trần Hưng Đạo, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng, 49 m2, đóng tiến độ

Ngày đăng: 11/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Capital Square, Trần Hưng Đạo, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng với 1PN và 1WC. Diện tích 49m2, giá bán chỉ từ 4,6 tỷ VND. Căn hộ có thiết kế hiện đại thích hợp với gia đình 2 người, chung quanh có tiện ích nội khu. Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình hoặc cá nhân. Có thể tận hưởng không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện C Đà Nẵng, bệnh viện Đà Nẵng, Thiện Nhân Hospital. Siêu thị Winmart Đà Nẵng, siêu thị Danavi Mart chỉ vài phút đi bộ. Các trường học như Anh Ngữ Quốc Tế Fisher's Superkids Academy, Trường Mầm Non Sao Khuê, Trường Sky - line Central (Sky - line cơ sở 2) trong khu vực. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0904916066

Xem thêm

Liên hệ:

090 491 ****

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
93,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CDT Capital Square, Trần Hưng Đạo, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng, 49 m2, đóng tiến độ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.