Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC 3PN + 2WC tại Capital Square, 95 triệu/m2, 105m2 - hot

Ngày đăng: 14/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Capital Square tọa lạc tại Trần Hưng Đạo, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế 3PN + 2WC, diện tích 105m2, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ,... Giúp cư dân có thể chuyển vào ở ngay mà không cần phải lo lắng về việc trang trí. Phong thủy của căn hộ rất tốt, mang lại sự thịnh vượng và an lành cho gia đình. Với giá chỉ 95 triệu VND/m2, căn hộ này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn đảm bảo tính thanh khoản cao trong tương lai. Khu vực xung quanh căn hộ cũng rất thuận tiện với nhiều tiện ích như gần trường học, gần chợ/siêu thị và có công viên, tạo điều kiện lý tưởng cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được giá tốt nhất trong hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

085 805 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,98 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
95,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
BH

Bùi Thị Sông Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC 3PN + 2WC tại Capital Square, 95 triệu/m2, 105m2 - hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.