Tin đăng đã hết hạn.

Nóng, 2 căn ngoại giao 2 PN view biển, sông tầng cao, không khí trong lành, giá chỉ từ 1 tỷ 9/1 CH

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Capital Square Đà Nẵng sống đỉnh phong cách, đón trọn giá trị tương lai! Chủ đầu tư lớn: BRG Group. Chủ đầu tư chính: Mega Assets. Pháp lý: Sở hữu lâu dài, 50 năm với người nước ngoài. Tổng quan dự án: 14 tòa căn hộ (24 - 29 tầng), 1 căn thương mại 7 tầng. Vị trí kim cương: Tọa lạc ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng Capital Square nằm trên trục đường vàng Trần Hưng Đạo, Ngô Quyền, Nguyễn Công Trứ. + Liền kề sông Hàn, chỉ vài bước đến cầu Sông Hàn và và biển Mỹ Khê. Chính sách cho Khách Hàng: + Chiết khấu 15% cho Khách Hàng thanh toán nhanh 95%. + Chiết khấu 3% cho Khách Hàng thanh toán thường. + Ngân Hàng giải ngân hỗ trợ 70%. Tổng quan sản phẩm: Gồm 1PN, 2PN, 3PN, Dualkey, Penthouse, Garden Villa. Diện tích 68m2. Lý do nên nắm sản phẩm Capital Square: 1: Hiện tại. + Vị trí kim cương bên canh sông hàn, với ánh đèn nhịp theo dòng sông, nơi hội tụ vẻ đẹp nhất của Đà Nẵng về đêm tại vị trí này. + Tiện ích đa dạng tiêu chuẩn 5 sao, gồm tòa thương mai 7 tầng mua sắm ngay tại chỗ ở mà không phải đi đâu xa. + Đang trong giai đoạn 1 và giá cực kì thoải mái. + Biểu tượng của thành Phố Đà Nẵng. 2: Tương lai tăng trưởng. + Đà nẵng sẽ trở thành, thành phố Quốc tế trong thời gian tới, xây dựng cảng quốc tế liên chiểu, khu công nghệ cao, Thương mại tự do, Khu trung tâm tài chính quốc tế. + Hội tụ những tài phiệt và giới nhà giàu dẫn đến giá trị bất động sản trong tương lại tăng cao, Cho thuê du lịch và nghỉ dưỡng cực kì tiềm năng. Capital square Đà Nẵng hội tụ đẩy đủ các yếu tố, đây là một sản phẩm dành cho nhà đầu tư thông minh và cư dân ở thật. Liên hệ em Quang 0705412599 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

070 541 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
89,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TQ

Trần Minh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nóng, 2 căn ngoại giao 2 PN view biển, sông tầng cao, không khí trong lành, giá chỉ từ 1 tỷ 9/1 CH - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.