Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN The Legend Đà Nẵng, View Pháo Hoa

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 2PN VIEW ĐẸP THE LEGEND Lô: L.2010 | Tầng: 20 | Diện tích: 75.1m Dự án: The Legend Đà Nẵng Điểm nổi bật: Thiết kế 2 phòng ngủ thoáng sáng, bố trí hợp lý tối ưu không gian View sông & phố cực đẹp từ tầng cao, không bị chắn Căn hộ bàn giao hoàn thiện tiêu chuẩn, có thể ở ngay hoặc khai thác cho thuê Liên hệ: 079937399. Giá niêm yết: 10,2 tỷ Đã bao gồm VAT & KPBT Pháp lý minh bạch Sở hữu lâu dài

Xem thêm

Liên hệ:

079 937 ****

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

2 PN, 1 WC
75 m²
136 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HT

Hoàng Xuân Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN The Legend Đà Nẵng, View Pháo Hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.