Tin đăng đã hết hạn.

Chủ kẹt tiền đáo hạn bán gấp studio tầng cao giá rẻ nhất Sun Symphony, không có căn 2

Ngày đăng: 10/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ đang kẹt tiền đáo hạn căn khác ngân hàng chạy quá, cần bán gấp! Căn studio tầng cao giá thấp nhất Sun Symphony cam kết không có căn thứ 2. Mã căn: S3A - 23 - 15 | tòa S3 Sun Symphony Đà Nẵng. Diện tích studio hợp lý thiết kế tối ưu công năng. Tầng 23 cao thoáng đón nắng, gió tự nhiên, không bị chắn. Giá bán: 3,15 tỷ Đã bao gồm toàn bộ thuế phí, không phát sinh thêm. Giá hiện tại thấp nhất toàn dự án Sun Symphony. Không có căn thứ hai tương tự về tầng, vị trí, thiết kế và giá. Chủ nhà cần xoay tiền đáo hạn căn hộ khác bán gấp trong tiếc nuối. Phù hợp đầu tư cho thuê, giữ tài sản, nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài. Hoàng Nhật BĐS 0901120994 Nhận layout, ảnh thực tế, pháp lý đầy đủ. Hỗ trợ A - Z thủ tục sang tên nhanh chóng pháp lý rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 112 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
82,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Hoàng Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt tiền đáo hạn bán gấp studio tầng cao giá rẻ nhất Sun Symphony, không có căn 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.