Tin đăng đã hết hạn.

Studio view biển rẻ nhất sun ponte chỉ 2,5 tỷ không có căn thứ 2 giá rẻ như vậy

Ngày đăng: 30/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

STUDIO VIEW BIỂN RẺ NHẤT SUN PONTE CHỈ 2,5 TỶ!!! Giá cứng Không có căn thứ 2 rẻ hơn! Căn T2-11-09 | Sun Ponte Residence Sun Group Đà Nẵng Diện tích: 29m² Studio thiết kế thông minh, tối ưu công năng View biển Mỹ Khê đón bình minh Tầng cao, thoáng đẹp, không bị chắn Giá bán: 2,5 tỷ (chưa bao gồm thuế phí) Giá cứng, không thương lượng Hàng cực hiếm Thích hợp đầu tư cho thuê nghỉ dưỡng, lưu trú cao cấp Đã sát giá nhất thị trường Không còn căn thứ hai Ai nhanh là có! Hoàng Nhật BĐS 0901120994 TikTok: @hoangnhat.bds YouTube: @hoangnhatbds

Xem thêm

Liên hệ:

090 112 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
29 m²
86,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Hoàng Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Studio view biển rẻ nhất sun ponte chỉ 2,5 tỷ không có căn thứ 2 giá rẻ như vậy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.