Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ trực diện sông Hàn có rẻ nhất so với các dự án khác tại Peninsula Đà Nẵng, đáng đầu tư

Ngày đăng: 29/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Peninsula Đà Nẵng căn hộ view sông hàn đẹp nhất chiết khấu ngay 11%. Lý do khách hàng chọn Peninsula: Vị trí đắc địa: 4 mặt tiền ngay trung tâm quận Sơn Trà, kế bên sông Hàn biển Mỹ Khê bán đảo Sơn Trà. Tiềm năng tăng giá mạnh: Gần dự án hầm vượt sông Hàn 30m dự kiến hoàn thành năm 2030. Thiết kế cao cấp: Mỗi căn hộ đều có 2 ban công, full ánh sáng gió tự nhiên, nội thất bàn giao cao cấp. Tiện ích sống như resort: Hồ bơi vô cực, spa, gym, golf 3D, công viên 5.700m², mini mart, café... Bãi đỗ xe 3 tầng hầm, đón đầu xu hướng đô thị thông minh. Pháp lý vững vàng sổ hồng lâu dài, an toàn đầu tư dễ chuyển nhượng. Chính sách ưu đãi: Chiết khấu ngay 11%. Hỗ trợ vay 70% lãi suất 0% trong 24 tháng. Tặng gói nội thất phí quản lý combo quà tặng giá trị. Booking giữ căn chỉ 50 triệu Hoàn lại nếu không mua. Căn hộ full nội thất từ 3 - 5 tỷ, tỷ suất cho thuê 79%/năm. Liên hệ: 0798272666 Thu Huyền. Tư vấn chọn căn view đẹp. Gửi bảng giá, mặt bằng, chính sách ưu đãi. Hỗ trợ pháp lý đầu tư vay ngân hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

079 827 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
65,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HH

Hoàng Thu Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ trực diện sông Hàn có rẻ nhất so với các dự án khác tại Peninsula Đà Nẵng, đáng đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.