Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1PN+ view sông Hàn, dt: 52.3m2, tầng trung, giá bán chỉ 4 tỷ dự án Sun Symphony Residence

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

** Căn hộ Sun Symphony Residence Đà Nẵng sở hữu vị trí cực kỳ đắc địa ngay mặt tiền Sông Hàn, dự án duy nhất sở hữu 3 bến du thuyền đẳng cấp do Sun Group làm chủ đầu tư. - Dự án Sun Symphony : Gồm 1.369 căn hộ cao cấp - 180 căn townhouse tinh tế - 20 căn villa mặt sông sang trọng cùng với hơn 9000 cư dân tinh hoa , nhu cầu sử dụng dịch vụ rất lớn. - Sản phẩm: Căn 1PN+ - Diện tích: 52.3m2 - Gía bán: 4 tỷ - Tầng trung, nhìn mặt nước Sông Hàn rất đẹp, view thoáng nhìn qua 200 căn Townhouse, villas cao cấp. - Pháp lý: sở hữu lâu dài Liên hệ em Nguyệt hỗ trợ: 0931475704

Xem thêm

Liên hệ:

093 147 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 1 WC
52.3 m²
76,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
PN

Phạm Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN+ view sông Hàn, dt: 52.3m2, tầng trung, giá bán chỉ 4 tỷ dự án Sun Symphony Residence - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.