Tin đăng đã hết hạn.

Bán Tòa Khách Sạn Apartment 8 Tầng Siêu Đẹp Ngay Biển Đà Nẵng Doanh Thu 250 Triệu/Tháng!

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP TÒA KHÁCH SẠN - APARTMENT 8 TẦNG SIÊU ĐẸP NGAY LÊ THƯỚC ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN HỒ NGHINH Chỉ 43 TỶ - Sở hữu ngay "Cỗ máy tạo tiền" giữa trung tâm du lịch Đà Nẵng! --- CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG MINH Vị trí cực đắc địa mặt tiền đường Lê Thước, cách biển chỉ vài bước chân Đối diện công viên Hồ Nghinh xanh mát nơi du khách thích dừng chân, lưu trú, check-in mỗi ngày Giao thông kết nối siêu thuận tiện, trục du lịch chính nối thẳng Võ Văn Kiệt Phạm Văn Đồng Hoàng Sa --- TÒA NHÀ 8 TẦNG THIẾT KẾ XANH HIỆU SUẤT CAO Diện tích đất: 200m | Mặt tiền: rộng hiếm có 17m Kết cấu: 11 căn khách sạn/apartment tiêu chuẩn cao cấp 1 căn penthouse 3PN đẳng cấp dành cho chủ nhân hoặc khách VIP Doanh thu ổn định: ~ 250 triệu/tháng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ hoàn công đầy đủ giao dịch nhanh gọn --- PHONG CÁCH KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI KHÔNG LO LỖI MỐT Thiết kế xanh tối ưu công năng thân thiện môi trường Vận hành trơn tru đội ngũ khai thác chuyên nghiệp Phù hợp xu hướng lưu trú dài ngày & du lịch trải nghiệm --- TIỀM NĂNG KHAI THÁC VÀ TĂNG GIÁ VƯỢT TRỘI Khu vực đông đúc khách du lịch quanh năm Gần biển, gần công viên, gần trung tâm hút khách tự nhiên Cạnh các trục đường lớn, tiện di chuyển ra sân bay, cầu Rồng, bãi biển Mỹ Khê --- DÀNH CHO AI? Nhà đầu tư cá nhân, nhóm đầu tư tìm tài sản dòng tiền Chủ doanh nghiệp muốn sở hữu tòa nhà vận hành ổn định, có thể kết hợp làm trụ sở, kết hợp nghỉ dưỡng Người Việt ở nước ngoài cần tài sản pháp lý rõ ràng, tiềm năng tăng giá cao --- GIÁ BÁN: 43 TỶ GỌI NGAY KẺO LỠ! Liên hệ chuyên viên tư vấn đầu tư để nhận thông tin chi tiết, bản vẽ, dòng tiền thực tế và hỗ trợ thủ tục từ A-Z. --- Sở hữu tòa khách sạn apartment giữa trái tim du lịch Đà Nẵng mỗi tháng ngồi nhà thu hàng trăm triệu! Vị trí không thể thay thế Tiềm năng không giới hạn Gọi ngay để không bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 489 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

43 tỷ

200 m²
215 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Lê Thước, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
CT

Chinh Võ Thị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Tòa Khách Sạn Apartment 8 Tầng Siêu Đẹp Ngay Biển Đà Nẵng Doanh Thu 250 Triệu/Tháng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.