Tin đăng đã hết hạn.

Bán đúng giá căn Duplex 3PN, 2WC, diện tích 106m2 view sông Hàn Trần Hưng Đạo, thành phố Đà Nẵng

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán Duplex đẹp tại Trần Hưng Đạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng, 14,377 tỷ, 106m2. Nhanh tay sở hữu căn hộ Duplex 3PN + 2WC tại Sun Symphony Residence, Trần Hưng Đạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng. Với diện tích 106m2, giá chỉ 14,377 tỷ VND, bất động sản này nổi bật với thiết kế hiện đại. - Điểm đặc biệt: 3 phòng ngủ + 2 phòng tắm. - Nội thất cơ bản. - Phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. - Pháp lý đầy đủ. --- Tiện ích ngoại khu: - Gần chợ đêm Sơn Trà. - Cách cầu sông Hàn chỉ trong vòng bán kính 1km. - Gần các trường Đại học lớn. - Công viên: Công viên Như Nguyệt, Công viên Đầm Rong II. - Siêu thị: Winmart + , Siêu thị Danavi Mart. - Trường học: Trường Sky - line Central (Sky - line cơ sở 2), Trường mầm non Sao Khuê. Chính sách bán hàng: - Thanh toán nhanh 95% giá trị căn hộ thì được chiết khấu 17%; - Thanh toán quay vay thì khách hàng thanh toán trước 25% giá trị căn hộ, còn lại ngân hàng giải ngân; vay qua NCB và VCB; ân hạn gốc và lãi 30 tháng; - Thanh toán theo tiến độ: Khách thanh toán theo tiến độ chuẩn từ chủ đầu tư. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Trương Quang Vũ tại 0333327196

Xem thêm

Liên hệ:

033 332 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,38 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
135,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TV

Trương Quang Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đúng giá căn Duplex 3PN, 2WC, diện tích 106m2 view sông Hàn Trần Hưng Đạo, thành phố Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.