Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN + trần 5m tầng 18 Sun Ponte Residence Đà Nẵng - view biển giá tốt

Ngày đăng: 20/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

* Xuất hiện căn 1PN + hiếm hoi tầng 18 bán ra trên thị trường. - Diện tích thông thủy: 48,7 m2. - Hướng ban công: Đông Nam - hướng ra Biển. - Nằm ở tầng 18, tầng thông duy nhất giữa 2 tòa. * Đặc biệt pháp lý: Sở Hữu Lâu Dài. - Trần cao 5m có thể thiết kế thành 1 căn Duplex 2 tầng. Phù hợp cho gia đình đông thành viên với tài chính bỏ ra vô cùng tốt. - Vị trí trung tâm, sát bên cầu Rồng với tiềm năng khai thác cho thuê cực tốt. - Tiện ích đầy đủ cao cấp ngay tại căn hộ. Kết nối đến các tiện ích trường học, siêu thị, bệnh viện, sông Hàn, Biển Mỹ Khê, sân bay,... Chỉ 5 - 15 phút đi xe. * Liên hệ ngay: 0968719771 gặp Thành để được hỗ trợ và tư vấn cụ thể ngay ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 871 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

1 PN
48.7 m²
85,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0968719771

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN + trần 5m tầng 18 Sun Ponte Residence Đà Nẵng - view biển giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.