Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN View trực diện Sông Hàn duy nhất toà S3- Giỏ CĐT vào ký HĐMB ngay-Ms Châu Mỹ SRT

Ngày đăng: 22/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sun Symphony Đà Nẵng 3PN View đẹp nhất- trực diện sông Hàn- View DIFF duy nhất lh em Châu Mỹ SRT Mã căn hộ: S3A.2310 Giá: 11,335 tỷ. - Chính sách không vay: Chiết khấu ngay 2%. - Thanh toán nhanh 95% giá trị căn hộ - trong tháng 07/2025: CK thêm 17%. - Chiết khấu cho khách hàng thành viên: Từ 1%. - Và các chiết khấu trong hệ sinh thái Sun Group: từ 0,5%. - Chính sách hỗ trợ từ ngân hàng: + Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị căn hộ và miễn phí lãi và gốc 30 tháng, miễn phí phạt tiền trước hạn. * Bàn giao thô: 06/2026 (+ 3 tháng bàn giao liền tường) + Miễn phí vận hành 3 năm (đến 2029). Liên hệ/Zalo/ Viber: 0931199800 - Châu Mỹ SRT

Xem thêm

Liên hệ:

093 119 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

11,34 tỷ

3 PN, 2 WC
98.3 m²
115,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NM

Nguyễn Thị Châu Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN View trực diện Sông Hàn duy nhất toà S3- Giỏ CĐT vào ký HĐMB ngay-Ms Châu Mỹ SRT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.