Tin đăng đã hết hạn.

Căn cuối tòa C2 Sun Costa Residence tầng 25 view ngắm biển, ngắm hoàng hôn trên sông Hàn, full ck

Ngày đăng: 04/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Huyền xin gửi đến quý khách hàng thông tin chi tiết căn hộ: Mã căn: C2.25. 06. Loại căn: 2 phòng ngủ, 53m². Toà C2. Tầng: 25. Căn góc: 06. Giá gốc CĐT: 5.658,953 tỷ Đ. Giá chiết khấu thanh toán nhanh: 4 tỷ 9. - Chiết khấu, ưu đãi đầy đủ full nhất, anh chị liên hệ em Huyền báo chi tiết hơn nhé. Tổng thể dự án: Vị trí dự án: Mặt tiền đường Vương Thừa Vũ - Hồ Nghinh, Sơn Trà, Đà Nẵng. * Gồm 2 toà tháp C1 và C2. - Tầng 1: Khu shophouse mặt tiền kinh doanh sầm uất. - Tầng 2 - 4: Tổ hợp thương mại dịch vụ tiêu chuẩn 5 sao phục vụ đa dạng nhu cầu cư dân và khách du lịch từ: - Trung tâm tiệc cưới, rạp chiếu phim, trung tâm thương mại, khu ẩm thực vùng miền, quốc gia... - Tầng 5: Tiện ích đỉnh cao: Hồ bơi, gym, spa, bar. - Tầng 6 - 25: Căn hộ cao cấp: Studio - 1BR + 2PN View biển Mỹ Khuê View thành phố. Đa kết nối: Vị trí Trung tâm du lịch, cách bãi biển Mỹ khê chỉ 200m. Nằm trên trục đường dịch vụ huyết mạch, kết nối tất cả các khu phố dịch vụ nối tiếng tại Đà Nẵng như phố Tây (An Thượng), phố Hàn (Dương Đình Nghệ), Kết nối nhanh sân bay, trung tâm thành phố, các điểm du lịch nổi tiếng như Chùa Linh Ứng,... Đa tiện ích: Căn hộ tích hợp khối đế thương mại & dịch vụ ngay trong tòa nhà. Tận hưởng các hoạt động giải trí có café, nhà hàng, spa, mini mart, dịch vụ du lịch, outlet store, trung tâm tiệc cưới. Đa năng: Trải nghiệm cuộc sống với thiết kế, dịch vụ chuẩn 5 sao. Giá trị sinh lời cho thuê căn hộ tích hợp Khối đế Thương mại dịch vụ cao hơn so với căn hộ thông thường. Liên hệ em Huyền 0963063852 tư vấn trực tiếp 24/7 ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 306 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
92,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TQ

Thanh Huyền- Qlda

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn cuối tòa C2 Sun Costa Residence tầng 25 view ngắm biển, ngắm hoàng hôn trên sông Hàn, full ck - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.