Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh chung cư 12T Sơn Trà view sông Hàn. An ninh vệ sinh đều tốt, tiện ích xung quanh

Ngày đăng: 30/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh chung cư 12T Sơn Trà view sông Hàn. An ninh vệ sinh đều tốt, tiện ích xung quanh. - Diện tích: 51 m2 (công năng 2 phòng ngủ, 1WC, phòng khách, bếp... ). - Chung cư có 2 thang máy, 2 thang bộ, bảo vệ 24/7. - Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu dài và có hỗ trợ vay NH. - Giá bán: 1 tỷ 930 thương lượng. Tầng thấp có thể thuận tiện đi thẳng bộ. Liên hệ tư vấn: 0775229533. Zalo KB tư vấn. Gần chợ, trung tâm siêu thị, trường học mầm non, cấp 1_2_3, Ủy ban phường. Nại Hiên Đông, nơi ăn uống đông đúc..

Xem thêm

Liên hệ:

077 522 ****

Vị trí bản đồ

1,93 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
37,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
H

Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh chung cư 12T Sơn Trà view sông Hàn. An ninh vệ sinh đều tốt, tiện ích xung quanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.