Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn peninsula view pháo hoa, sông hàn ~72m2 với giá tốt nhất thị trường đà nẵng chỉ từ 4 tỷ

Ngày đăng: 17/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN 2PN PENINSULA GIÁ THẤP NHẤT THỊ TRƯỜNG - VIEW PHÁO HOA/SÔNG HÀN/BIỂN MỸ KHÊ~CHIẾT KHẤU KHỦNG LÊN ĐẾN 14% PENINSULA nằm ngay bên bờ sông Hàn - sổ đỏ lâu dài. Cơ hội vàng tốt nhất cho nhà đầu tư. 1. GIÁ TỐT NHẤT khu vực Đà Nẵng. Chỉ từ 53 triệu/m2. - Dự kiến bàn giao: 06/2026. - VỊ trí đắc địa 4 mặt tiền, tọa lạc ngay mặt tiền đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt - Tuyến đường giao thông huyết mạch bên bờ Đông Sông Hàn. - Thiết kế sang trọng, đón nắng gió tự nhiên: 2PN (72m²) - Bàn giao FULL nội thất cao cấp liền tường - Tiện ích đẳng cấp chuẩn khách sạn 5*: Hồ bơi vô cực, Gym-Spa, 3 tầng hầm, 3 tầng dịch vụ 2. CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI HẤP DẪN: - Chiết khấu lên đến 14% - Tặng 2 năm phí quản lý + 4 năm Gym & Spa - Quà tặng tân gia 40 triệu - Miễn phí gửi ô tô 28 triệu - Ngân hàng hỗ trợ 70% ( lãi suất 0%/24 tháng) - Hỗ trợ vận hành với mức khai thác lên đến 40tr/tháng trong 3 năm đầu. 3. TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ: - Cách dự án tương lai hầm chui sông Hàn chỉ 100m - Đối diện Peninsula là dự án công viên bờ sông và bến du thuyền khu biệt thự - Bên cạnh là dự án Sunsymphony Còn 1 suất ngoại giao cuối cùng cho quý khách hàng nhanh tay! Liên hệ ngay: 0345874056Cường Thịnh) để nhận ngay ưu đãi tốt nhất giới hạn trong tháng 6 này.

Xem thêm

Liên hệ:

034 587 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
71.7 m²
69,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MT

Mai Cường Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn peninsula view pháo hoa, sông hàn ~72m2 với giá tốt nhất thị trường đà nẵng chỉ từ 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.