Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN giá cực chất tại Sun Costa Residence, 3,481 tỷ, 45.5m2, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 10/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Sun Costa Residence, tọa lạc ở đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng với giá 3,481 tỷ VND. - Căn hộ 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm, diện tích 45,5m2. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa,.. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Địa điểm tiện ích xung quanh - Công viên Hồ Nghinh. - Winmart+. - Trường Tiểu học Ngô Mây. - Bệnh viện 199 - Bộ Công an. Giới thiệu tổng quan dự án Sun Costa Residence là một dự án nổi bật của Tập đoàn Sun Group, gồm 2 tòa tháp A1 và A2 với tổng cộng 560 căn hộ. Dự án có thiết kế đẹp, tất cả căn hộ đều có view sông, biển, thành phố, và được trang bị nhiều tiện ích như hồ bơi, khu vui chơi giải trí, khu thương mại, nhà hàng, gym, spa, sauna, sảnh lễ tân, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hiện đại. Nằm trong tuyến du lịch quanh năm, giá trị vận hành tỉ lệ khai khác : 20 triệu Liên hệ ngay Hà Như Quỳnh qua số điện thoại 0344546624 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

034 454 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

1 PN, 1 WC
45.5 m²
76,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
V

Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN giá cực chất tại Sun Costa Residence, 3,481 tỷ, 45.5m2, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.