Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán gấp căn Studio tầng 17 tại Sun Ponte view trực diện sông Hàn, giá ưu đãi 2,99 tỷ, 26,4m2

Ngày đăng: 05/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ ngay đầu cầu Rồng - toà tháp đôi căn hộ Sun Residence Đà Nẵng. - Duy nhất 1 căn Studio tầng 17, DT: 26,4m², chiều cao căn hộ 3,5m của dự án Sun Ponte - Đà Nẵng view trực diện sông Hàn, ban công hướng Tây Nam. Chi tiết liên hệ: 0967858465 - QLDA trực tiếp Ms. Vi. - Ký hợp đồng mua bán ngay. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. - Cam kết giá thấp nhất thị trường. - Giá bán 2,99 tỷ đã bao gồm VAT và kinh phí bảo trì. * Thích hợp gia đình an cư, nghỉ dưỡng khi đầy đủ tiện ích cao cấp đẳng cấp cho cư dân. * Đầu tư với giá giai đoạn đầu hấp dẫn và chiết khấu trực tiếp từ CĐT Sun Group. Phòng kinh doanh căn hộ Sun Ponte Đà Nẵng. Liên hệ em Vi 0967858465 để nhận thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 785 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

1 PN, 1 WC
26.4 m²
113,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HV

Hồ Thị Thảo Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán gấp căn Studio tầng 17 tại Sun Ponte view trực diện sông Hàn, giá ưu đãi 2,99 tỷ, 26,4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.