Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn chung cư FBS ( CT3 ) Trần Hưng Đạo gần bờ hồ 30/6

Ngày đăng: 04/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích 78,3m2
- Vị trí lõi trung tâm Thành Phố , gần bờ hồ 30/6 , công viên
- Con cái đi học trường VIP như ; Trường cấp 1 Trần Hưng Đạo , Trường cấp 2 Lương Thế Vinh
- Để lại toàn bộ đồ nội thất treo tường
- Giá chủ thiện chí bán

Xem thêm

Liên hệ:

090 632 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN, 1 WC
78.3 m²
17,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Trần Hưng Đạo, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
PN

Phương Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn chung cư FBS ( CT3 ) Trần Hưng Đạo gần bờ hồ 30/6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.