Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp ngay mặt sông Hàn, ngắm trực diện pháo hoa Quốc tế

Ngày đăng: 28/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: 339 Trần Hưng Đạo, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng (ngay cạnh cầu sông Hàn).
- Di chuyển đến sân bay, bãi biển, công viên châu Á, APEC, phố đêm chỉ vài phút di chuyển.
Căn hộ 1 phòng ngủ.
Diện tích: 65m2.
Giá bán: 56.71 tr/m2 3,69 tỷ.
Thiết kế căn hộ hiện đại, không gian mở, đón ánh sáng và gió tự nhiên.
Phù hợp cho việc sinh sống hoặc vận hành cho thuê sinh lời lên đến 25tr/ tháng.
Tiện ích: Bể bơi, gym, coffee, nhà hàng, cửa hàng tiện dụng, trung tâm thương mại Vincom.
Pháp lý: Sổ hổng sở hữu lâu dài đối với người Việt nam, 50 năm đối với người nước ngoài.
Gọi ngay 0708744803 em Bảnh, để được tư vấn chi tiết và đến xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

070 874 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,69 tỷ

1 PN, 1 WC
65 m²
56,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp ngay mặt sông Hàn, ngắm trực diện pháo hoa Quốc tế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.