Tin đăng đã hết hạn.

Duplex thông tầng view trực diện sông Hàn, pháo hoa DIFF Sun Symphony Đà Nẵng, chỉ 78 triệu/m2.

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng Vip chủ đầu tư Sun Group còn duy nhất căn hộ thông tầng (Duplex) tầng cao view trực diện sông Hàn, pháo hoa quốc tế DIFF. Giá gốc chủ đầu tư.
- Mã căn: S1.17,18. 22
- Loại hình: Duplex
- Diện tích thông thủy 2 tầng: 117.8m2
- Bao gồm: PK, PB, 3PN, ban công view trực diện sông Hàn,...
- Giá gốc đã bao gồm VAT và KPBT: 11.5 tỷ
- Giá sau Ck thanh toán sớm: 9.18 tỷ
- Giá sau ck khi thanh toán theo tiến độ: 11.27 tỷ
- Giá khi vay NH: 11.2 tỷ (hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn gốc trong 36 tháng)
*** Cả 2 tầng đều có lối vào, giá rẻ hơn so với căn 3PN bình thường.
*** View trực diện sông Hàn, pháo hoa,...
*** Mọi thông tin chi tiết xin liên hệ: Ms. Trinh 0948152591 (QLDA căn hộ cao cấp Sun Group tại Đà Nẵng)

Xem thêm

Liên hệ:

094 815 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 3 WC
118 m²
78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
BT

Bùi Thị Ánh Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex thông tầng view trực diện sông Hàn, pháo hoa DIFF Sun Symphony Đà Nẵng, chỉ 78 triệu/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.