Tin đăng đã hết hạn.

Sun Symphony - Mã căn 2PN 70.1m2 view sông Hàn và công viên 5000m2

Ngày đăng: 19/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn góc tầng 9 tòa S1 dự án Sun Symphony view sông Hàn và công viên 5.000m.
- Diện tích: 70.1m2.
- Loại căn 2PN.
- Giá gốc chủ đầu tư và chinh sách chiết khấu hấp dẫn trong tháng 3/2025.
+ Thanh toán nhanh: Giá: 6.143 tỷ (Chiết khấu 21%).
+ Thanh toán theo tiến độ chuẩn: Giá: 7.584 tỷ (Chiết khấu 2%).
+ Thanh toán vay: Chiết khấu 2.5% (Phải đảm bảo giải ngân trong vòng 15 ngày). Giá: 7.566 tỷ.
Giá gốc: 7.739 tỷ.

* Chính sách vay:
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70% tương ứng vốn cần có là 2.245 tỷ (2.245 tỷ đóng theo tiên độ chia nhiều đợt).
Còn lại ngân hàng hỗ trợ vay 5.320 tỷ.
- Ân hạn gốc và hỗ trợ lãi suất 0% tối đa 36 tháng, không muộn hơn 30/06/2028.
- Miễn phí trả nợ trước hạn trong thời gian hỗ trợ lãi suất.
------

Sun Symphony gồm 3 toà: S1, S2, S3 và 200 căn Villa, Townhouse quy mô 8ha.
- Tòa S1: Gồm 3 tầng hầm và 30 tầng nổi.
- Hình thức sổ hồng sở hữu lâu dài.
-------------

Liên hệ tư vấn: 0935 168 236 (Gọi/Zalo) Hoàng Diểm chuyên căn hộ mặt sông Hàn Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 516 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,74 tỷ

2 PN, 2 WC
70.1 m²
110,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0935168236

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sun Symphony - Mã căn 2PN 70.1m2 view sông Hàn và công viên 5000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.