Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền quỹ căn studio S1 - 17 - 08 tầng cao view hướng sông - TTS chỉ còn 3tỷ5 - chiết khấu 21%

Ngày đăng: 11/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Căn hộ studio S1 - 17 - 08 lựa chọn hoàn hảo cho những chủ nhân yêu thích không gian sống hiện đại và tiềm năng đầu tư sinh lời vượt trội.
Diện tích: 40,2m2.
Pháp lý hoàn chỉnh - sở hữu lâu dài.

* Độ cao lý tưởng - tầng 17, vừa đủ để tận hưởng trọn vẹn cảnh sắc thiên nhiên, vừa giữ được sự kết nối với nhịp sống năng động.
View hướng sông đẹp mãn nhãn Đặc quyền ngắm trọn vẹn lễ hội pháo hoa quốc tế từ chính ban công gia đình.
Tiếp thêm năng lượng mỗi ngày nhờ hoạt động nội khu sôi động, công viên Central Park, hồ bơi.
Linh hoạt khai thác Phù hợp cho thuê ngắn ngày, dài hạn hoặc để ở, tối ưu giá trị đầu tư.

* Tiện ích:
+ Bể bơi vô cực rộng 450 m.
+ Lễ tân, ban quản lý, sauna.
+ Phòng gym rộng 280m, phòng thiền, đọc sách, kid club.
+ Tầng mái cao 110m. Sky garden.
- Là khu Semi Compound đầu tiên tại Đà Nẵng, căn hộ Sun Symphony sở hữu Công Viên Nhiệt đới 5000m, đường dạo bộ ven sông dài nhất, 3 bến du thuyền, vườn thượng uyển, Khu BBQ, Quảng Trường... Đáp ứng nhu cầu nghỉ dưỡng cao cấp nhất cho các cư dân Tinh hoa.
Những ưu Việt của dự án.
- Nằm ngay quy hoạch hầm chui vượt sông của TP Đà Nẵng.

* Sở hữu chỉ từ: 1,1 tỷ đồng (đã gồm VAT + KPBT, chưa áp dụng chiết khấu).
Thanh toán linh động - Chiết khấu lên đến 21% + Ưu đãi KH thân thiết.
Vốn ban đầu chỉ 25% GTCH.
Miễn phí 3 năm phí vận hành.
Hỗ trợ vay 70% GTCH (Miễn phí lãi suất đến 30 tháng, ân hạn gốc 36 tháng).

* Quỹ căn studio độc quyền giá trực tiếp từ CDT - Liên hệ: 090.555.1863 (em Nhi) ngay để được tư vấn chi tiết về chính sách và tiềm năng đầu tư của dự án ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
40.2 m²
87,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
UL

Uyên Nhi Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền quỹ căn studio S1 - 17 - 08 tầng cao view hướng sông - TTS chỉ còn 3tỷ5 - chiết khấu 21% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.