Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN tầng 06 - Hướng Đông Bắc- view Bán Đảo Sơn Trà- The Symphony - Châu Mỹ SRT- CK đến 21%

Ngày đăng: 09/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN view núi Sơn Trà 71,3 m2 - The Symphony - Châu Mỹ SRT.

Tận hưởng tất cả những tiện ích 5 sao tại siêu dự án 8 hecta.
Ngắm bình Minh trên tầng cao biển Mân Thái, Núi Sơn Trà và thành phố.
- Gọi điện và đến trực tiếp công ty để được tư vấn và giao dịch an toàn.
* Mã căn: S1.06.01.
* Giá niêm yết: 5,2 ỷ.

1/ Giá thanh toán tiến độ: CK ngay 2%
2/ Gía thanh toán nhanh trong tháng 3/2025: Chiết khấu thêm 19%.
3/ Giá thanh toán vay: Chiết khấu thêm 2,5%.
- Chính sách hỗ trợ từ ngân hàng:
+ Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị căn hộ và miễn phí lãi và gốc 36 tháng, miễn phí phạt tiền trước hạn.
+ Vào 25% trong 45 ngày. (ký HDMB).
+ Vào 5% khi có sổ hồng.

* Bàn giao thô: 04/2026 (+ 3 tháng bàn giao liền tường).
+ Miễn phí quản lí 3 năm (đến 2029).
+ Chiết khấu thành viên Sun Group: 1% ( Từ căn hộ thứ 2).
+ Chiết khấu Trải nghiệm từ hệ sinh thái Sun Group từ 0,5%.

- Liên hệ/Zalo: 0931 199 800 em Châu Mỹ SRT

Xem thêm

Liên hệ:

093 119 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

5,21 tỷ

2 PN, 2 WC
71.2 m²
73,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NM

Nguyễn Thị Châu Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN tầng 06 - Hướng Đông Bắc- view Bán Đảo Sơn Trà- The Symphony - Châu Mỹ SRT- CK đến 21% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.