Tin đăng đã hết hạn.

Nobu đà nẵng - đầu tư căn hộ 3pn 135.3m, lợi nhuận ổn định

Ngày đăng: 29/01/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NOBU ĐÀ NẴNG - ĐẦU TƯ CĂN HỘ 3PN 135.3M, LỢI NHUẬN ỔN ĐỊNH
Nobu Đà Nẵng mang đến một cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn hộ 3 phòng ngủ diện tích 135.3m chỉ với 21.5 tỷ. Đây là lựa chọn lý tưởng để bạn sở hữu một tài sản cao cấp tại Đà Nẵng và nhận lợi nhuận cho thuê lên đến 13 tỷ sau 10 năm.

Lợi nhuận cho thuê:

Chia lợi nhuận 40-60 với chủ đầu tư.
Thu nhập từ 570 triệu đến 1,6 tỷ/năm, tùy vào thời vụ và nhu cầu thị trường.
Vận hành từ 2027, đảm bảo lợi nhuận ổn định và lâu dài.
Đây chính là cơ hội vàng để bạn đầu tư vào một dự án đẳng cấp, mang lại lợi nhuận thụ động bền vững.

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và nhận bảng giá từ Nobu Đà Nẵng!
PKD: Đất Xanh Miền Bắc
Ms Kiều: 0905.557.527
Mail: kieuvtb@dxmb.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

3 PN, 3 WC
135.3 m²
158,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nobu Hotel & Residences Đà Nẵng, Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
VK

Võ Bích Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nobu đà nẵng - đầu tư căn hộ 3pn 135.3m, lợi nhuận ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.