Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán đợt 1 căn hộ cao cấp Peninsula Đà Nẵng, view sông Hàn

Ngày đăng: 23/05/2025

5.7
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

MỞ BÁN ĐỢT 1 CĂN HỘ CAO CẤP VIEW TRỰC DIỆN SÔNG HÀN PENINSULA ĐÀ NẴNG ĐÀ NẴNG - VỊ TRÍ VIP TRỰC DIỆN SÔNG HÀN.

Phải nói là với mức giá chỉ 2,2 tỷ đã có thể sở hữu căn hộ trung tâm thành phố Đà Nẵng view sông Hàn, view thành phố thì quá là đỉnh. PENINSULA không thua kém bất kỳ toà căn hộ tiền tỷ nào mà giá cả lại mềm hơn rất nhiều!

 

1. Mức giá căn hộ tốt nhất trên thị trường căn hộ cao cấp Đà Nẵng từ tầng 4-29.

- Căn 1PN: Giá từ 2,2 tỷ (45m2).

- Căn 2PN nội khu giá dưới 3,1 tỷ.

- Căn 2 PN view biển giá dưới 4 tỷ.

- Căn 3 PN trực diện sông dưới 6,5 tỷ.

- Căn 2PN trực diện sông dưới 4 tỷ.

 

2. Tổng quan dự án căn hộ chung cư Peninsula.

- Vị trí: Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.

- Chủ đầu tư: Tập Đoàn Đông Đô.

- Đơn vị phát triển dự án: Athenal Luxury.

- Quy mô: Diện tích đất: 7,167m2.

- Mật độ xây dựng: 44 %.

- 3 tầng hầm đậu ô tô.

- 3 tầng khối đế dịch vụ tiện ích. (Hồ bơi vô cực, nhà hàng, siêu thị, nhà trẻ, công viên,...)

- 26 tầng căn hộ cao cấp

- Tầng thượng có hồ bơi căn hộ 1 tầng tum.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.

- Thời gian bàn giao: Dự kiến Tháng 6/2026.

 

3. Chính sách ưu đãi Booking liền tay - nhận ngay ưu đãi.

- Ưu đãi chiết khấu lên đến 13%.

- Miễn phí quản lý vận hành trong 3 năm.

- Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong 24 tháng.

- Tặng gói du lịch.

- Tặng gói nội thất cao cấp

 

Liên hệ để được tư vấn toàn bộ thông tin về Căn hộ PENINSULA Đà Nẵng Đà Nẵng - Hỗ trợ chọn căn ưng ý: 0905533562 Em Nhung (Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****

Vị trí bản đồ

2,47 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
52,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán đợt 1 căn hộ cao cấp Peninsula Đà Nẵng, view sông Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.