Tin đăng đã hết hạn.

Peninsula Đà Nẵng: Giá từ 350 triệu, sở hữu lâu dài, chiết khấu 15%

Ngày đăng: 24/10/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Peninsula Đà Nẵng mang đến ưu đãi hấp dẫn cho khách hàng:

Chiết khấu 15%
Vay 70% với lãi suất 0%

Liên hệ: *** để nhận ngay ưu đãi!

Thông tin dự án: Peninsula Đà Nẵng là tổ hợp căn hộ ven sông Hàn do Tập đoàn Đông Đô làm chủ đầu tư. Với diện tích xây dựng chỉ 44%, dự án gồm 941 căn hộ, 31 tầng nổi và 3 tầng hầm. Căn 1PN giá chỉ từ 2 tỷ với tầm nhìn vĩnh viễn sông Hàn.

Vị trí vàng:
Dự án tọa lạc tại ngã tư Trần Hưng Đạo và Lê Văn Duyệt, 4 mặt tiền giáp sông Hàn, biển Mân Thái và công viên rộng 0,5 ha. Đây là vị trí lý tưởng để sinh sống và đầu tư với tiềm năng tăng giá lớn.

Cam kết lợi nhuận:
Chủ đầu tư cam kết cho thuê với lợi nhuận hấp dẫn từ 14 - 18 triệu/tháng cho căn 1PN.

Ưu đãi đặc biệt:

Nội thất nhập khẩu từ Châu Âu
Kính Low-E cách âm, giữ nhiệt tốt
Tặng gói nội thất 40 triệu, gói du lịch 20 triệu
Miễn phí quản lý 24 tháng
Miễn phí Gym & Spa 3 năm, gửi xe ô tô 2 năm
Cơ hội đầu tư sinh lời cao, pháp lý minh bạch.

Xem thêm

Liên hệ:

039 876 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

1 PN
45.4 m²
46,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
31
Địa chỉ
Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TQ

Thùy Quyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Peninsula Đà Nẵng: Giá từ 350 triệu, sở hữu lâu dài, chiết khấu 15% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.