Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ Tân Tây Đô view chill, giá đỉnh của chóp

Ngày đăng: 08/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ siêu "hot" tại tòa CT1B Tân Tây Đô
Diện tích rộng rãi 77.3m2, thiết kế căn góc siêu thoáng mát với ban công hướng Đông Bắc đón gió trời tự nhiên, cửa vào hướng Tây Nam.
Căn hộ có nội thất cơ bản, tạo điều kiện cho bạn thỏa sức sáng tạo, thiết kế không gian sống đậm chất riêng.
Sổ đỏ trao tay, giao dịch ngay trong một nốt nhạc. Khu dân cư đông đúc, an ninh khỏi bàn, sống chill hết nấc!
Giá chỉ 3.xx tỷ.
Liên hệ ngay hotline 0983998172 (Zalo) để được tư vấn và xem nhà trực tiếp
Xem thêm

Liên hệ:

098 399 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN
77.3 m²
38,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ Tân Tây Đô view chill, giá đỉnh của chóp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.