Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp "quỹ hot" đang gd chuyển nhượng tại dự án The Pathway Sun Grand Boulevard Sầm Sơn 8/2025

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thông tin dự án The Pathway. Tổ hợp căn hộ Quảng trường Biển cao 20 tầng (ký hiệu P1), giai đoạn đầu triển khai 1 tòa đầu tiên với khoảng 289 căn hộ đa dạng từ studio đến 3PN. Vị trí nằm trên trục Đại lộ Sun Grand Boulevard, sát quảng trường biển và Sun World, sở hữu lâu dài, giao thô, dự kiến hoàn thành các tòa đầu quý I/2026. Thiết kế nhận cảm hứng từ đặc trưng Thanh Hóa, view biển/quảng trường, được hưởng hệ sinh thái tiện ích hiện đại từ Sun Group. Tình hình giao dịch & ưu thế quỹ hot. Nhu cầu cao từ Hà Nội và Bắc bộ cho second - home hoặc kinh doanh homestay biển trong dịp lễ, mùa cao điểm. Dân Việt. Nhiều căn là hợp đồng ngoại giao, chiết khấu 15 - 16% so với giá gốc (50 tr/m²), cực kỳ hấp dẫn thị trường. Bất Động Sản. Căn 3PN góc với sổ đỏ lâu dài hiếm có, tạo giá trị lâu dài, bán quỹ độc quyền nên đáng chú ý. Góc nhìn đầu tư & khuyến nghị. Căn studio và 1PN là lựa chọn phù hợp với nhóm đầu tư muốn vốn thấp, dễ cho thuê ngắn ngày. Căn 2PN thích hợp bạn trẻ, gia đình nhỏ, vừa để ở vừa khai thác homestay, comfort balance giữa tiện nghi ngân sách. Căn 3PN góc sổ đỏ lâu dài là lựa chọn hiếm, giá trị tài sản truyền đời, tuy nhiên cần vốn mạnh hơn. Chuyên gia phân tích nói rằng đầu tư vào quỹ ngoại giao đang chào chuyển nhượng sớm có thể tối ưu hóa chi phí ban đầu đến 15 - 16%, và khi hạ tầng xung quanh hoàn thiện, giá trị dự án có dư địa tăng tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 569 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
62,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pathway, Đ. Hồ Xuân Hương, P. Trung Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
PL

Pkd Minh Minh Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp "quỹ hot" đang gd chuyển nhượng tại dự án The Pathway Sun Grand Boulevard Sầm Sơn 8/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.