Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 3PN 155m2 view sân golf tại tòa The Link Ciputra LH 0818111135

Ngày đăng: 19/12/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ do không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán căn hộ tại dự án The Link trong quần thể KĐT Ciputra Nam Thăng Long.
- Căn hộ nằm tại tòa L3 tầng 15 hướng Đông Nam, view sân golf nhà rộng 155m2.
- Thiết kế 3pn 2wc bàn giao full đồ nội thất, khách hàng không cần đồ gì chúng tôi có thể đem đi.
- Hiện nhà đã có sẵn sổ đỏ, giao dịch được luôn.
- Giá bán 13 tỷ phí thuế sang tên có thể thương lượng khi gặp trực tiếp.

- Tôi sẽ hỗ trợ làm thủ tục pháp lý, nộp thuế thay cho quý khách nếu cần.
- Anh/Chị quan tâm LH Mr Khánh 0818111135.

Xem thêm

Liên hệ:

081 811 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
155 m²
83,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu The Link Sầm Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
ĐK

Đoàn Văn Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 3PN 155m2 view sân golf tại tòa The Link Ciputra LH 0818111135 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.